| Tên thương hiệu: | YZ |
| Số mô hình: | Y-1419A |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | $180-200 |
| Thông tin sản phẩm |
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Khách hàng thân mến, xin vui lòng cung cấp yêu cầu và nhu cầu của bạn cho dịch vụ tốt hơn. | |
| Tên sản phẩm: | Chiếc bàn đứng bánh cưới cao cấp vàng thép không gỉ gương thủy tinh |
| Số mặt hàng: | Y-1419A |
| Vật liệu: | Khung đá cẩm thạch / thủy tinh và thép không gỉ |
| Màu mẫu: | Tùy chọn |
| Kích thước: | 800/900*750mm |
| Bao bì: | 1pcs/3CTN |
| CBM ((m3 ): | 0.55/phần |
| GW ((kg): | 30/bộ |
| MOQ ((pcs): | 5 |
| Thời hạn thanh toán: | T/T (30% tiền gửi trước); EXW, FOB |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 15-30 ngày kể từ khi nhận được tiền đặt cọc |
| Hiển thị sản phẩm |
![]()
![]()
| Để biết thêm thông tin về sản phẩm, vui lòng không ngần ngại nhấp vào. | Liên hệ với chúng tôi > |
| Trường hợp kỹ thuật |
![]()
| Để biết thêm thông tin về sản phẩm, vui lòng không ngần ngại nhấp vào. | Tất cả các sản phẩm |
| Quy trình làm việc |
![]()
| Để biết thêm thông tin về sản phẩm, vui lòng không ngần ngại nhấp vào. | Liên hệ với chúng tôi > |
| Hồ sơ công ty |
![]()
| Để biết thêm thông tin về công ty, vui lòng không ngần ngại nhấp vào. | Liên hệ với chúng tôi > |
| Câu hỏi thường gặp |
|
Q1: Bạn là một nhà máy hay một công ty thương mại? A1: Công ty chúng tôi có một nhà máy và bộ phận bán hàng, có thể cung cấp cho bạn dịch vụ cửa đến cửa.
Q2: Nhà máy của bạn nằm ở đâu? Làm thế nào tôi có thể ghé thăm đó? A2: Nhà máy của chúng tôi nằm ở số 842, làng Qiteng Qishan, Đội ngũ Dongfeng, làng Shangdong, thị trấn Jiujiang, quận Nanhai, thành phố Foshan Quảng Đông, Trung Quốc.xin chào đón nồng nhiệt để ghé thăm nhà máy của chúng tôiChúng tôi có thể đón anh ở đâu đó khi chúng tôi có thể.
Q3: Vật liệu của sản phẩm của bạn là gì? A3: Bàn và ghế khung thép không gỉ,cá cứng trên bàn; đá cẩm thạch hoặc gỗ.
Q4: Làm thế nào tôi có thể có được một số mẫu? A4: Chúng tôi rất vinh dự được cung cấp cho bạn các mẫu.
Q5. Nhà máy của bạn làm thế nào về kiểm soát chất lượng? A5: "Chất lượng là ưu tiên". "Yunzhang đồ nội thất luôn luôn chú trọng đến kiểm soát chất lượng bất cứ lúc nào. có thể cung cấp kiểm tra cho bất kỳ cơ chế phát hiện. |
| Trở về nhà |