| Tên thương hiệu: | YZ |
| Số mô hình: | Y-23725A |
| MOQ: | 2 |
| giá bán: | $350-380 |
| Thông tin sản phẩm |
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Kính gửi quý khách hàng, vui lòng cung cấp yêu cầu của quý khách để chúng tôi phục vụ tốt hơn. | |
| Tên sản phẩm: | Bàn Ăn Sang Trọng Tinh Tế Bằng Đá Marble Carrara Khung Thép Không Gỉ Ứng Dụng Sự Kiện Cho Tiệc Tại Nhà Hoặc Khách Sạn |
| Mã hàng: | Y-23725A |
| Chất liệu: | khung thép không gỉ và mặt kính trắng |
| Màu mẫu: | Tùy chọn |
| Kích thước (mm): | 1500/1800x750mm |
| Đóng gói: | 1 chiếc/ 3 thùng |
| CBM (m3): | 0.7/THÙNG |
| Tổng trọng lượng (kg): | 100kg/THÙNG |
| MOQ (m2): | 2 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T (30% tiền đặt cọc trước); EXW, FOB |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Trưng bày sản phẩm |
![]()
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Dự án kỹ thuật |
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | TẤT CẢ SẢN PHẨM > |
| Quy trình làm việc |
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Hồ sơ công ty |
![]()
| Để biết thêm thông tin công ty, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Câu hỏi thường gặp |
|
Hỏi 1: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại? Trả lời 1: Công ty chúng tôi có nhà máy vật lý và bộ phận bán hàng riêng, quý khách có thể đến tham quan thực tế và kiểm tra sản phẩm.
Hỏi 2: Nhà máy của bạn đặt ở đâu? Tôi có thể đến đó bằng cách nào? Trả lời 2: Nhà máy của chúng tôi đặt tại Số 842, Làng Qiteng Qishan, Đội Dongfeng, Làng Shangdong, Thị trấn Jiujiang, Quận Nanhai, Thành phố Foshan, Quảng Đông, Trung Quốc. Khách hàng trong và ngoài nước đều được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy của chúng tôi và trở thành bạn bè của chúng tôi! Chúng tôi có thể đón quý khách tại một địa điểm nào đó mà chúng tôi có thể, nhưng đừng quên liên hệ với chúng tôi trước.
Hỏi 3: Chất liệu sản phẩm của bạn là gì? Trả lời 3: Bàn và ghế được làm bằng khung thép không gỉ, kính cường lực hoặc đá cẩm thạch hoặc ván MDF trên mặt bàn, tùy theo lựa chọn của quý khách. Đệm ghế được làm bằng mút mật độ cao và da hoặc vải chất lượng cao.
Hỏi 4: Làm thế nào tôi có thể lấy một vài mẫu? Trả lời 4: Chúng tôi rất vinh dự được cung cấp mẫu cho quý khách. Quý khách có thể thêm wechat hoặc whatsapp của tôi để trao đổi chi tiết +86 18902890193/18169842384
Hỏi 5. Nhà máy của bạn kiểm soát chất lượng như thế nào? Trả lời 5: "Chất lượng là ưu tiên." Yunzhang Furniture luôn coi trọng việc kiểm soát chất lượng bất cứ lúc nào. Nhân tiện, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ kiểm tra cho bất kỳ cơ chế phát hiện nào. |
| QUAY LẠI TRANG CHỦ |