| Tên thương hiệu: | YZ |
| Số mô hình: | Y-1111A |
| MOQ: | 2 |
| giá bán: | $760-800 |
| Thông tin sản phẩm |
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Kính gửi quý khách hàng, vui lòng cung cấp yêu cầu của quý khách để chúng tôi phục vụ tốt hơn. | |
| Tên sản phẩm: | Bàn ăn hình bán nguyệt, trăng tròn, hình chữ S bằng kính đen sang trọng, bàn tiệc, bàn sự kiện đám cưới bằng thép không gỉ cho khách sạn |
| Mã hàng: | Y-1111A |
| Chất liệu: | khung thép không gỉ và mặt kính trắng |
| Màu sắc mẫu: | Tùy chọn |
| Kích thước (mm): | 3400x750mm |
| Đóng gói: | 1 chiếc/ 8 thùng |
| CBM (m3): | 1.5/THÙNG |
| Tổng trọng lượng (kg): | 120kg/THÙNG |
| MOQ (m2): | 2 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T (30% tiền đặt cọc trước); EXW, FOB |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 10-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Trưng bày sản phẩm |
![]()
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Dự án kỹ thuật |
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | TẤT CẢ SẢN PHẨM > |
| Quy trình làm việc |
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Hồ sơ công ty |
![]()
| Để biết thêm thông tin công ty, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Câu hỏi thường gặp |
|
Câu hỏi 1: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại? Câu trả lời 1: Công ty chúng tôi có nhà máy vật lý và bộ phận bán hàng riêng, quý khách có thể đến tham quan và kiểm tra sản phẩm.
Câu hỏi 2: Nhà máy của bạn đặt ở đâu? Tôi có thể đến đó bằng cách nào? Câu trả lời 2: Nhà máy của chúng tôi đặt tại Số 842, Làng Qiteng Qishan, Đội Dongfeng, Làng Shangdong, Thị trấn Jiujiang, Quận Nanhai, Thành phố Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc. Khách hàng trong và ngoài nước được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy của chúng tôi và trở thành bạn bè của chúng tôi! Chúng tôi có thể đón quý khách tại một địa điểm thuận tiện, nhưng đừng quên liên hệ với chúng tôi trước.
Câu hỏi 3: Chất liệu sản phẩm của bạn là gì? Câu trả lời 3: Bàn và ghế được làm bằng khung thép không gỉ, mặt bàn bằng kính cường lực hoặc đá cẩm thạch hoặc MDF, tùy theo lựa chọn của quý khách. Đệm ghế được làm bằng mút mật độ cao và da hoặc vải chất lượng cao.
Câu hỏi 4: Làm thế nào để tôi nhận được một số mẫu? Câu trả lời 4: Chúng tôi rất vinh dự được cung cấp mẫu cho quý khách. Quý khách có thể thêm wechat hoặc whatsapp của tôi để trao đổi chi tiết +86 18169842384
Câu hỏi 5. Nhà máy của bạn kiểm soát chất lượng như thế nào? Câu trả lời 5: "Chất lượng là ưu tiên." Yunzhang Furniture luôn coi trọng việc kiểm soát chất lượng bất cứ lúc nào. Nhân tiện, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ kiểm tra cho bất kỳ cơ chế phát hiện nào. |
| QUAY VỀ TRANG CHỦ |