| Thông tin sản phẩm |
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Kính gửi quý khách hàng, vui lòng cung cấp yêu cầu của bạn, nhu cầu của bạn để được phục vụ tốt hơn. | |
| Tên sản phẩm: | Bàn ăn tròn inox kiểu mới Bàn tiệc cưới vàng cho khách sạn |
| Mã hàng: | Y-1111A |
| Chất liệu: | khung thép không gỉ và mặt kính trắng |
| Màu mẫu: | Tùy chọn |
| Kích thước (mm): | 1500x750mm |
| Đóng gói: | 1 chiếc/ 3 thùng |
| CBM (m3): | 0,7/THÙNG |
| GW (kg): | 100kg/THÙNG |
| MOQ (m2): | 5 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T (cọc trước 30%); EXW, FOB |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Trưng bày sản phẩm |
![]()
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Trường hợp kỹ thuật |
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | TẤT CẢ SẢN PHẨM > |
| Quy trình làm việc |
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Hồ sơ công ty |
![]()
| Để biết thêm thông tin công ty, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Câu hỏi thường gặp |
|
Q1: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại? A1: Công ty chúng tôi có nhà máy vật lý và bộ phận bán hàng riêng, bạn có thể đến tham quan và kiểm tra sản phẩm.
Q2: Nhà máy của bạn đặt ở đâu? Tôi có thể đến đó bằng cách nào? A2: Nhà máy của chúng tôi đặt tại Số 842, Làng Qiteng Qishan, Đội Dongfeng, Làng Shangdong, Thị trấn Jiujiang, Quận Nanhai, Thành phố Phật Sơn, Quảng Đông, Trung Quốc. Khách hàng trong và ngoài nước, được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy của chúng tôi và trở thành bạn bè của chúng tôi! Chúng tôi có thể đón bạn ở một nơi nào đó mà chúng tôi có thể, nhưng đừng quên liên hệ với chúng tôi trước.
Q3: Chất liệu sản phẩm của bạn là gì? A3: Bàn và ghế được làm bằng khung thép không gỉ, kính cường lực hoặc đá cẩm thạch hoặc ván MDF trên mặt bàn, tùy theo sự lựa chọn của bạn. Đệm ghế được làm bằng mút mật độ cao và da hoặc vải chất lượng cao.
Q4: Làm thế nào tôi có thể nhận được một số mẫu? A4: Chúng tôi vinh dự được cung cấp cho bạn các mẫu. Bạn có thể thêm wechat hoặc whatsapp của tôi để nói chuyện chi tiết +86 18902890193/18169842384
Q5. Nhà máy của bạn làm gì về kiểm soát chất lượng? A5: "Chất lượng là ưu tiên." Nội thất Yunzhang luôn coi trọng việc kiểm soát chất lượng bất cứ lúc nào. Nhân tiện, chúng tôi có thể cung cấp thử nghiệm cho bất kỳ cơ chế phát hiện nào. |
| QUAY LẠI TRANG CHỦ |