| Tên thương hiệu: | YZ |
| Số mô hình: | Y-24080A |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | $300-350 |
| Thông tin sản phẩm |
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Kính gửi quý khách hàng, vui lòng cung cấp yêu cầu của bạn, nhu cầu của bạn để được phục vụ tốt hơn. | |
| Tên sản phẩm: | Bàn Tiệc Cưới Sang Trọng Bán Chạy Nhất Chân Tròn Thép Không Gỉ Mạ Vàng Mặt Kính Gương Thiết Kế Hiện Đại Nội Thất Khách Sạn |
| Mã sản phẩm: | Y-24080A |
| Chất liệu: | khung thép không gỉ và kính/đá cẩm thạch/MDF |
| Màu mẫu: | Tùy chọn |
| Kích thước (mm): | 2000x1000x750 mm |
| Đóng gói: | 1 chiếc/ 4 thùng |
| CBM (m3): | 0.55/THÙNG |
| GW (kg): | 100/THÙNG |
| MOQ (m2): | 5 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T (30% tiền đặt cọc trước) ; EXW, FOB |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Trưng bày sản phẩm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Quy trình làm việc |
| Để biết thêm thông tin sản phẩm, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Hồ sơ công ty |
![]()
| Để biết thêm thông tin công ty, vui lòng nhấp vào đây. | LIÊN HỆ CHÚNG TÔI > |
| Câu hỏi thường gặp |
|
Câu hỏi 1: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại? Trả lời 1: Công ty chúng tôi có nhà máy vật lý và bộ phận bán hàng riêng, bạn có thể đến tham quan và kiểm tra sản phẩm.
Câu hỏi 2: Nhà máy của bạn đặt ở đâu? Làm thế nào tôi có thể đến đó? Trả lời 2: Nhà máy của chúng tôi đặt tại Số 842, Làng Qiteng Qishan, Đội Dongfeng, Làng Shangdong, Thị trấn Jiujiang, Quận Nanhai, Thành phố Foshan, Quảng Đông, Trung Quốc. Khách hàng trong và ngoài nước được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy của chúng tôi và trở thành bạn bè của chúng tôi! Chúng tôi có thể đón bạn ở một nơi nào đó mà chúng tôi có thể, nhưng đừng quên liên hệ với chúng tôi trước.
Câu hỏi 3: Chất liệu sản phẩm của bạn là gì? Trả lời 3: Bàn và ghế được làm bằng khung thép không gỉ, kính cường lực hoặc đá cẩm thạch hoặc MDF trên mặt bàn, tùy theo lựa chọn của bạn. Đệm ghế được làm bằng mút mật độ cao và da hoặc vải chất lượng cao.
Câu hỏi 4: Làm thế nào tôi có thể nhận được một số mẫu? Trả lời 4: Chúng tôi vinh dự được cung cấp mẫu cho bạn. Bạn có thể thêm wechat hoặc whatsapp của tôi để nói chuyện chi tiết +86 18902890193 /18169842384
Câu hỏi 5. Nhà máy của bạn kiểm soát chất lượng như thế nào? Trả lời 5: "Chất lượng là ưu tiên." Yunzhang Furniture luôn coi trọng việc kiểm soát chất lượng bất cứ lúc nào. Nhân tiện, chúng tôi có thể cung cấp thử nghiệm cho bất kỳ cơ chế phát hiện nào. |
| QUAY LẠI TRANG CHỦ |